รบกวนสอบถามครับ อยากทราบว่าศิลปินผู้ใดวาดภาพนี้ครับ

สวัสดีครับ รบกวนพื้นที่ Pantip สอบถามครับ
พอทราบไหมครับว่าศิลปินท่านใด เป็นผู้วาดรูปนี้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เป็นรูปที่งดงามมากครับ ผมอยากจะรบกวนขอไฟล์ที่ใหญ่สักหน่อย พอให้นำไปอัดใส่กรอบทองไว้บูชาที่บ้าน
อยากหาช่องทางติดต่อผู้วาดครับ หรืออย่างน้อยที่สุดจะขออนุญาตนำไปอัดใส่กรอบ

ขอความกรุณาท่านผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่