ช่วยจัดสเป็กคอมให้หน่อยค่ะ งบไม่เกิน 15,000 ค่ะ

ไม่มีความรู้ด้านนี้เลย โน๊ตบุ๊คที่ใช้ปัจจุบันกำลังจะตาย(555+) ซื้อมาตั้งแต่ ป.4 ตอนนี้ ปวชปี2. (555+) ไวรัสกินไปสองรอบ
เลยจะซื้อใหม่ช่วงต้นเดือนหน้า จะขอคำปรึกษาตั้งแต่เนิ่นๆ ตอนนี้อยากได้คอมตั้งโต๊ะมาก
ปกติจะเล่น bns lol มายคราฟ roblox ใช้ ps ai ค่อนข้างบ่อย อยากให้บอกทุกอย่างเลยค่ะ
เอาตั้งแต่ ซีพียู จอ แป้นพิมพ์ ยาวไปถึงหูฟัง ไรงี้อ่ะ ย้ำนะคะ ไม่มีความรู้ด้านการซื้อคอมเลยยยย...
.
.
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
ปล.งบเหลือแค่นี้อ่าาา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่