หนูเป็นแผลที่อวัยวะเพศ ทำไงดี ?

สวัสดีค่ะ หนูอยากสอบถามเกี่ยวกับเรื่องที่หนูไม่สบายใจ หนูมีแผลที่อวัยวะเพศตรงบริเวณบนเม็ด คล้ายๆแผลถลอก หนูอยากรู้ว่ามันคืออะไร ใครที่เคยเป็นหรือมีความรู้ในด้านนี้ช่วยให้คำปรึกษาหนูหน่อยน่ะค่ะ แต่หนูไม่ได้มีอะไรกับแฟนมา6เดือนแล้ว หนูว่าแผลที่เกิดไม่น่าใช่เพราะการมีเพศสัมพันธ์ อาจจะเกิดจากการรักษาความสะอาดไม่เพียงพอ แล้วหนูจะทำอย่างไรดีถึงจะหายค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่