แนะนำหอพักราคาเอื้อมถึง แถวๆเพลินจิต หรือใกล้เคียงหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ขอคำแนะนำเรื่องที่พักแถวๆเพลิตจิต หรือพื้นที่ใกล้เคียงหน่อยค่ะ พอดีเราต้องไปฝึกสหกิจที่บริษัทศาลาแดงน่ะคะ แต่ยังไม่ได้ที่พักเลยค่ะ ใครที่รู้จักช่วยแนะนำหน่อยค่าาา ขอแบบราคาเอื้อมถึงได้  ไปมาสะดวก เราเป็นเด็กต่างจังหวัด ไม่สันทัดเรื่องในกรุงเทพเท่าไหร่ รบกวนด้อยนะคะ
ปล.ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่