ยุคนี้..สั่งผลิตครีม/โลชั่น/สบู่/น้ำหอม เป็นแบรนด์ของตัวเองยังดีอยู่มั้ยครับ

ขอความรู้หน่อยครับ...ผมอยากมีแบรนด์เป็นของตัวเอง...เพราะอยากทำมานานมากแล้ว และตอนนี้สำหรับบุคคลทั่วไปที่มีทุนไม่มากเหมือนจะมีลู่ทางให้ทำได้แล้ว...ไม่เหมือนหลายปีก่อนที่ต้องเป็นกลุ่มคนที่เงินทุนหนาเท่านั้น...
และตอนนี้ผมก็กำลังรวบรวมข้อมูลต่างๆอยู่ แต่อยากถามคนที่อยู่ในวงการนี้..หรือคนอื่นๆก็ได้ครับ..ว่าธุรกิจนี้ยังต่อยอดได้อีกไกลมั้ยครับหรือเริ่มจะตันแล้วเพราะมีคนทำกันเยอะเกินไป...

แสดงความคิดเห็น