ใกล้เลข 3 แล้ว แต่ทำไมยังไม่มีใครเข้ามาในชีวิตเลย

จะว่าเราเลือก เราก็ไม่ได้เลือกมากนะ แค่ไม่มีใครมาจีบจริง ๆ คนเข้ามาคุยก็แทบจะไม่มี นี่ก็ใกล้จะเลขสามแล้ว เนื้อคู่เรายังไม่เกิดใช่ไหม บางทีก็สงสัยนะ คนรอบๆข้าง ทำไมเขาหาแฟนกันง่ายจัง มีคนเข้ามาในชีวิตเขามากมาย หันกลับมามองตัวเอง เห้ออออ ขึ้นคานแน่เลยฉัน เราก็ไม่ใช่คนเพียบพร้อมอะไร หน้าตาก็พอพาไปไหนมาไหนได้ แต่.... 5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่