ช่วยด้วยครับ เดือดร้อนมากกับ neteller.com

เรื่องมีอยู่ว่า ในช่วงสัปดาห์ที่ผ่าน ผมทำการสมัครสมาชิกเว็บไซต์ neteller.com
และทำการฝากเงินโดยหักจากบัตรเครดิต จำนวน 250usd นิดๆ ซึ่งเกินลิมิตของทางเว็บ
ทำให้ทางเว็บไซต์ของ verify บัตร ปชช/ใบขับขี่/พาสปอร์ต เพิ่มเติม
แต่ติดปัญหาคือ
1.ผมทำการ verify ผ่าน ไอโฟน6s แต่ไม่สามารถเชื่อมต่อกับ webcam ของทางเว็บไซต์ได้ ทำให้อัพโหลด เอกสารได้
2.ชื่อภาษาอังกฤษในบัตร ปชช / พาสปอร์ต ของผมเอง ไม่ตรงกับชื่อตอนสมัครสมาชิก เนื่องจากผมสะกดชื่อเป็นภาษาอังกฤษอีกแบบหนึ่ง
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
3.ผมได้ทำการสมัครแอคเคานท์ใหม่ โดยใช้อีเมล์ใหม่ และระบุชื่อตรงตามเอกสารบัตร ปชชและพาสปอร์ต จึงทำให้ทางเว็บบล็อคผมทั้งสองแอคเคานท์
4.ผมทำการฝากเงินเข้าไปแล้วทั้งสองแอคเคานท์ รวมแล้วกว่า 500usd ผมต้องการเงินทั้งหมดคืน หรือใช้แอคเคานท์อันใด้อันนึงโดยทำให้เงินมาอยู่ในแอคเคานท์เดียว
5.ผมไม่ค่อยถนัดภาษาอังกฤษเท่าไหร่ พออ่านออกรู้เรื่อง เขียนได้นิดๆหน่อยๆ ทำให้สื่อสารทางอีเมล์กับเว็บไม่ค่อยรู้เรื่อย อยากรบกวนเพื่อนๆ ช่วยผมทีครับ ผมเดือดร้อนมากๆ ตีเป็นเงินไทยแล้วเกือบ 15,000 บาทแล้วครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่