ปรึกษาค่ะ ระหว่างประถม 1 เซนต์โยภาคสามัญไทย กับพระหฤทัย ep

รบกวนปรึกษาความคิดเห็นค่ะ ระหว่างเข้าประถม 1 เซนต์โยภาคสามัญไทย กับ พระหฤทัยภาค ep เปรียบเทียบแล้วควรเรียนที่ไหนคะ
คือเซนต์โยมีชื่อเสียง การเรียนการสอนที่มีมานาน วิชาการแข็ง แต่เซนต์โยภาค ep เกินงบประมาณค่าใช้จ่ายค่ะ
ส่วนพระหฤทัย ep อยู๋ในงบประมาณ ได้เรื่องภาษาอังกฤษทุกวิชา
เลยกำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่