รู้สึกยังไงกันบ้างครับ ถ้าแฟนที่เราบอกเลิก ไปเจอแฟนใหม่ที่ดีกว่าเราทุกอย่าง

ผมกับแฟนเก่า เลิกกันไปเกือบปีได้แล้วครับ
ผมเป็นคนบอกลาเธอเอง เพราะผมเบื่อ
แต่ตอนนี้ เธอกลับมีแฟนใหม่แล้ว
เขาคนนั้นเป็นคนหล่อ รวย เฟอร์เฟค ระดับหัวหน้า
ต่างจากผมที่เป็นพนักงานออฟฟิศธรรมดาๆ
ตอนเธอคบกับเขา ดูมีความสุขมากกว่าตอนคบกับเราอีก ตอนนี้รู้ซึ้งเลย ว่าได้ปล่อยคนที่มีค่าหลุดไปแล้ว ยอมรับครับ ว่าผมแอบเสียดายและเสียใจ
แต่ก็นั่นแหละครับ ผมเป็นคนบอกลาเธอเอง
เพื่อนๆ ที่เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้
รู้สึกยังไงกันบ้างครับ มาแชร์กัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่