Hearthstone เล่นเซิฟอเมริกาหรือเอเชียดีครับ?

ผมเล่นเซิฟเอเชียมาประมาณ 1-2 เดือนแล้วครับ ส่วนเซิฟอเมริกาผมเล่นแค่ 3-4 วันเอง แล้วทีนี้ผมไปเห็นในหลายๆเว็ปบอกว่า "แนะนำให้มาอเมริกาดีกว่า คนไทยเยอะมาเล่นอเมริกาดีกว่า" แล้วผมกำลังจะเติมเงินเปิดซองอยู่ผมเลยอยากจริงจังกับเซิฟนั้นเซิฟเดียวไปเลย เลยจะถามว่าผมควรเล่นเซิฟไหนดีครับ

พาพันสงสัยพาพันสงสัยพาพันสงสัย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่