โรงพยาบาลรัฐที่ค่าใช้จ่ายไม่สูงมากที่ตรวจลำไส้ มะเร็งลำไส้ที่ต้องใช้กล้องส่อง

คือเราค่ะปวดท้องถ่ายไม่ออกและอีกหลายอย่างขอพูดคร่าวๆ แล้วกลัวเป็นมะเร็งลำไส้เพราะทางบ้านเรามีเชื้ออยู่ด้วยเพราะเราเป็นมาหลายเดือนแล้วแต่พึ่งมาตรวจ
พอไปตรวจหมอเขาก็อธิบายต่างๆ
แล้วสรุปต้องใช้กล้องส่องดูอ่ะค่ะ
แต่เห็นค่าใช้จ่ายคือเราไม่มีเงินพอจะจ่าย
จะทำไงดีค่ะช่วยแนะนำ รพ. ที่ค่าใช้จ่ายไม่สูงมากได้มั้ยค่ะ
ที่เราไปตรวจเป็น รพ. เอกชนค่ะ
เลยอยากได้ รพ. รัฐ
แถวเขตบางกะปิหรือเขตใกล้ๆพอจะมีมั้ยค่ะ
เราอายุยังวัยรุ่นอยู่ค่ะ
ถ้าเป็นโรคขึ้นมันมีโอกาสหายมั้ยค่ะ
ช่วยหน่อยนะคะเราเครียดมากกก
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่