เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามทางกลับจาภูชี้ฟ้าถึงสนามบินเชียงรายกลับทางไหนดี

สอบถามทางกลับจาภูชี้ฟ้าถึงสนามบินเชียงรายกลับทางไหนดี แล้วออกจากภูชี้ฟ้า9:00น.จะถึงสนามบินกี่โมงครับ ใครเคยกลับแบบนี้รบกวนทีครับ ผมจองเที่ยวกลับไว้15:00น.คับ ต้องเช็คอินบ่ายสอง กังวลมากครับกลัวตกเครื่องเพราะหลงทางครับ ขอคำแนะนำและเส้นทางทีคับ

รบกวนเพื่อนๆที่มาประสบการณ์แล้วช่วยที่ครับ จะไปช่วงพฤศจิกายนนี้ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
กลับเส้นเทิงดีกว่าครับ ใช้เวลาไม่เดิน2ชม.ครึ่งถึงสนามบินครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่