อยากบริจาครายเดือน เพื่อช่วยเหลือเด็ก ช่วยแนะนำมูลนิธิหน่อยค่ะ

ต้องการบริจาครายเดือนกับมูลนิธิที่ช่วยเหลือเด็กป่วย เด็กยากไร้ แต่ไม่แน่ใจว่าจะบริจาคกับหน่วยงานใด อยากให้เงินที่เราบริจาคไปถึงผู้รับจริงๆ ค่ะ ปัจจุบันเห็นข่าวเด็กป่วยเป็นโรคเยอะมาก และพ่อแม่ก็ลำบากไม่มีเงิน อยากให้มีหน่วยงานเข้าไปช่วยเหลือค่ะ จึงอยากทราบว่าควรบริจาคกับมูลนิธิไหนดีคะ ขอคำแนะนำค่ะ

ปล.เราไม่ได้รวยหรือมีเงินเยอะมากแต่อยากช่วยเท่าที่จะช่วยได้ค่ะ บริจาครายเดือนประมาณ 300-500 บาท
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่