บ่าวอิซื้อ ducati monster 821 ต้องซื้อยังไง

กระทู้คำถาม
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ผมบอกก่อนนะครับผมคนใต้

สวัสดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมอยากซื้อรถขับเล่นๆแถวในนาข้าวแถวบ้านผม หน้าตาผมนะครับ[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ผมว่าผมควรขับ BMW หรือค่าย Ducati ดีครับเพราะช่วงนี้ผมเครียดหลายเรื่องไม่ว่าจะราคายางหรือราคาข้าวเพราะเอาไปซื้อรถถังหมดแล้ว 7 คันราว คันละ 20 ล้าน เนี่ยอะทุกวันนี้อ่ะผมบริหารบ้านเมืองไม่ค่อยดีเลย ใครก็ได้ช่วยมาบริหารแทนที เรือดำน้ำดูแลไม่ค่อยไหวทุกวันศุกร์รู้สึกประหยัดไฟฟ้ามากขึ้น เพลงที่ผมแต่ง เราจะทำตามสัญญา แต่ผมก็ไม่ได้ทำตามสัญญาเลยผมต้องขอโทดด้วยครับผมไม่อยากอีโม้บ้านผมรวยนิ รถคันนึงที่ผมจะซื้อขี้ตีนกู้นิ ผมบอกนะครับกู้คนใต้  ใครก็ได้ ได้หมดเจอกับรถถังกูที สรุปแล้วนะกูไม่ขับแล้วรถแม่เอาตังไปบริหารประเทศดีกว่าเชื่อกู้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่