Hospital Ship มีใครรำคาญแม่พระเอกกับน้องพระเอกมั่ง

คือยังไม่ได้ดูตอนล่าสุด แต่เห็นแม่พระเอกแล้วคือขัดใจมากกกก
ก่อนหน้านี้แม่พระเอกบ่นกับพระเอกอยู่ว่านังชเวรสตอ แล้วทำไมรู้ความจริงถึงไม่ยอมบอก แล้วยังบ่นว่าพระเอกโง่อีก
(เราว่าแม่พระเอกโอเว่อร์แอคติ้งด้วย 5555)
แถมน้องพระเอกก็ยังทำตัวน่ารำคาญ
คือพระเอกดีขนาดไหนแล้ว แต่ยังโดนด่าอีก ฉันล่ะเพลีย นี่ขนาดเราทีมพระเอก แต่ยังรู้สึกว่า แม่พระรองยังดีกว่าไหนๆ
ชอบเรื่องนี้ แต่ขอบ่นตัวละครหน่อย 555555555เม่าพาล
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่