เกรดGPA 5 เทอม 2.23 เข้าคณะครุศาสตร์ สาขาปฐมวัย หรือ ปฐมศึกษา ได้ไหมคะ ?? เเละสามารถเข้า สาขาอะไรได้บ้าง ( Dek 61)

นานาสวัสดีสวัสดีค่ะ!!!   ต้องบอกก่อนนะคะว่าเราเป็นคนชอบอยู่กับเด็ก ชอบใช้เวลาอยู่กับเด็กๆ

อยากทราบว่า >>>    1.  เกรดเฉลี่ย 5 เทอม 2.23 มีสิทธิ์เข้าคณะครุศาสตร์  สาขาเอกปฐมวัย หรือ ปฐมศึกษา ได้ไหมคะ ???
                                  2.   เเล้วถ้าสอบ o-net , gat-pat เรียบร้อยเเล้ว สามารถใช้เกรดตรงนี้ช่วยได้ไหมคะ ???
                                  3.   ถ้าเราใช้เกรดเฉลี่ย 6 เทอม จะพอมีสิทธิ์บ้างหรือป่าว ???
                                  4.   ปี 61 มีรับ 5 รอบ พอจะมีรอบไหนมีสิทธิ์บ้างไหมคะ ???
                                  5.   ถ้าเข้าเอกปฐมวัย หรือ ปฐมศึกษาไม่ได้ จะเข้าคณะอะไรได้บ้างคะ ???

อยากเข้าสาขานี้จริงๆเม่าเหม่อ

ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้    พาพันเศร้า   ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้

[code] จุ๊บๆอยากขอคำแนะนำ จากผู้ที่ทราบรายระเอียด รับสมัครนักศึกษา ปี 61 ทุกรอบมากเลยค่ะเม่าเศร้า [/code]

หากใช้คำไม่เหมาะสม หรือพิมผิดพลาดประการใด อภัย ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ หัวใจ

ขอบคุณค่ะอมยิ้ม17หัวใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่