อยากเป็นนักเเสดงในค่าย gmm ครับ

สวัสดีครับ ผมมีความฝันอยากเป็นนักเเสดงค่าย gmm มาตั้งเเต่เด็ก ดูซีรี่เยอะมาก ดูกระทั้ง ชายรักชาย หญิงรักหญิง ชายรักหญิงดูหมดเลยครับ สิ่งที่อยากได้คำเเนะนำคือ

ปล.จะไม่ถามเรื่องหน้าตาเเน่นอนครับเพราะมีความมั่นใจในตัวสูงอยู่เเล้ว

1.ต้องมีอายุเท่าไหร่ถึงจะเป็นนักเเสดงได้
2.ถ้าจะไปเเคสของเตรียมตัวอะไรบ้าง
3.จะได้เจอกันนักเเสดงคนอื่นเยอะไหม (fc พี่คริส พีรวัส)
4.ถ้าเกิดเรียนไปด้วยทำงานนี้ไปด้วยจะมีปัญหาไหม
5.ควรเรียนด้านไหนคณะอะไร
6.ช่วยเเนะนำมหาลัยที่มีหอพักในกรุงเทพให้หน่อยครับ

ขอถามเเค่นี้ครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่