Samsumg Galaxy J7 Prime เป็นอย่างไรบ้างครับ?

พอดีผมจะซื้อ โทรศัพท์มือถือสมาร์ทโฟนให้น้องสาวครับ น้องสาวก็อยากได้ยี่ห้อซัมซุง ผมก็หารุ่นที่เหมาะสมและราคาไม่สูงมาก ก็ได้ไปเจอกับ Samsung Galaxy J7 Prime ซึ่งผมคิดว่าสเปคและราคาเหมาะสมกับการใช้งาน อยากสอบถามเพื่อนเพื่อนที่ใช้โทรศัพท์รุ่นนี้ หรือใกล้เคียงแนะนำ และบอกรายละเอียดครับ ว่า Samsung Galaxy J7 Prime เป็นอย่างไรบ้างครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่