บัตรเครดิตเซ็นทรัล เดอะวัน เรด Central The1Cerdit

สนใจสมัครมาก แต่อยากถามคนใช้จริงว่าเป็นยังไงบ้างครับ สิทธิประโยชน์ต่างๆคุ้มมั้ย ผมกำลังจะสมัครในรูปแบบเงินฝากค้ำประกัน ตอนนี้มีตัวเลือกอยู่คือ
1.The1cerdit ได้วงเงิน 80% ของเงินที่ค้ำ
2.กรุงศรี ได้วงเงิน 90% ของเงินที่ค้ำ
3.Kbank น่าจะได้ 100%
4.KTC น่าจะได้ 100%

ตัดSCB ออกเพราะมีแล้ว

สิทธิประโยชน์ของบัตรเซ็นทรัล มันคุ้มกันมั้ย ที่จะโดนตัดวงเงินไปถึง 20% หรือว่าในตัวเลือกนี้ใช้อะไรถึงจะดีที่สุดครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่