ผมมีเรื่องรบกวนสอบถามหน่อยครับ Samsung Network video Recorder SRN-1673S

ผมมีเรื่องรบกวนทุกท่านที่รู้ช่วยชี้แนะผมด้วยครับ คือผมจะเซ็ตกล้องวงจรปิด Samsung SRN-1673S ให้ดูผ่านมือถือที่วัดให้หลวงพ่อครับติดตั้งมาประมาณ1ปีแล้วครับ เราต้องสมัคร Host ไหมครับ
หรือต้องใหช้แอพตัวไหนครับผม รบกวนชี้แนะด้วยครับ Router  Huwei ของทรู  HG8247H ต้อง Forword Port ไหนครับผม หรือเราเซ็ต port ตามเครื่องเลยครับ ดูสดจากเว็บเบราเซอร์ต้องเซ็ตไงครับ รบกวนท่านผู้รู้ชี้แนะผมด้วยครับผม ขอบุญกุศลที่ชี้แนะผมให้ท่านเจริญๆยิ่งๆขึ้นไปครับ  ขอบคุณที่มาจากใจ ไม่ใช่ตามมารยาทนะครับ  ขอบคุณจริงๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่