เพิ่งจับได้ว่า1ปีที่ผ่านมาแฟนแอบไปคบกับผู้ชายคนอื่น แต่ตอนนี้เขาเริ่มหยุดแล้วเราควรให้อภัยไหม

ผมกับแฟนรักกันมากกินอยู่ด้วยกันนอนกอดกันทุกคืน ผมไว้ใจเขาและไม่เคยคิดจะเช็คโทรศัพท์หรือแอบถามเรื่องพฤติกรรมในที่ทำงานของเขา แต่เมื่อไม่นานมานี้ผมจับได้ว่าแฟนผมเคยแอบคบแอบคุยแอบไปเที่ยวกับผู้ชายคนอื่นคือเขาแอบมีกิ้กมาได้เกือบปีแล้วมีคุยหลายคนแต่ผมเพิ่งรู้ และตอนนี้ผมรู้สึกว่าเขาหยุดนิสัยแบบนั้นแล้ว ผมควรทำอย่างไรดี ควรนำอดีตแย่ๆของเขาที่มาจัดการไหม หรือควรปล่อยมันไปเพราะเขาหยุดเจ้าชู้แล้ว แต่เราเพิ่งรู้เรื่องราวแย่ๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่