มีคำถามเกี่ยวกับZootopiaค่ะ จูดี้เป็นกระต่ายจริงๆไหมคะ???

กระทู้คำถาม
คือดูมาหลายรอบแล้วค่ะ แล้วชอบก็เลยลองวาดดูค่ะ
เอ้ะ จูดี้มีหน้าอก2ข้างเหมือนคน (สังเกตุแต่ทีแรกแล้วค่ะ คิดว่าทุกคนก็น่าจะเห็น)
ก็เลยสงสัยว่า ต้นตระกู้ลลลลลล ตระกูลของพวกนี้น่าจะเป็นคน+สัตว์ รึป่าว แถม แม่ของจูดี้ (น่าจะของสัตว์ทุกตัว) ก็เห็นออกลูกกันครั้งละตัว เหมือนคนมีลูกครั้งละ1อ่ะค่ะ ถ้าไม่งั้นจู้ดี้ กับ นิค ก็ ต้องมีฝาแฝดกันเป็นะพวงอ่ะค่ะ ลองหาดูแบบที่สัมพาษผู้กำกับก็ไม่เจอค่ะ (หรือเราหาไม่ละเอียด)

ปล.แฟนๆzootopiaอย่าโกรธนะคะ เราก็เป็นเหมือนกัน   ไปละ =^w^=
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่