เครื่องแบบนักเรียน ร.ร. อัสสัมชัญคอนแวนต์ กับ ร.ร. อัสสัมชันศึกษา ต่างกันมั้ย

จากหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือแค่สงสัยเฉยๆ ว่าต่างกันมั้ย แบบเหมือนของอัสสัมชันคอนแวนต์สีกระโปรงกับเน็กไทด์จะเป็นสีแบบออกแนวไปทางฟ้าๆเยอะหน่อย เหมือนสีดๆ แต่ ร.ร. อัสสัมชัญศึกษาสีจะดูเข้มๆกว่า คือเราสงสัยว่าคนละสีอยู่แล้ว หรือว่ายังไง ช่วยตอบเราหน่อย 555
#เราก็อยากเผือกไปงั้นแหละ 55
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่