ผู้ชายต้อง High Class กว่าเท่าไรครับ คุณผู้หญิงถึงโอเคกัน

คงไม่ค่อยมีใคร ที่จะเลือกผู้ชายที่มี Class ต่ำกว่าตัวเอง ทีนี้พอเลือกผู้ชายที่ High กว่า ต้องสูงกว่าเป็นอัตราส่วนเท่าไรครับ เช่น เงินเดือน การศึกษา ทรัพย์สิน อายุ ตำแหน่งหน้าที่การงาน ความคิด อะไรแบบนี้
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 13
ส่วนตัวไม่ได้ต้องการคนรวย แต่ก็อยากได้ระดับเดียวกันขึ้นไป เพระาไม่อยากลดไลฟ์สไตล์ตัวเอง
ที่สำคัญคิดว่าเราต้องการ ผช ที่ประมาณว่าถ้าภรรยาตั้งท้อง  ต้องลางานออกมาคลอดลูกเลี้ยงลูกเองสัก 2-3ปี
ผช สามารถซัพพอร์ตค่าใช้จ่ายของครอบครัวทั้งหมดได้น่ะค่ะ  ค่าไปหาหมอ ค่าคลอด ค่าใช้จ่ายทุกอย่างในบ้าน รวมทั้งค่าใช้จ่ายส่วนตัวเล็กน้อย ของภรรยา เช่นซื้อเครื่องประทินผิว เครื่องแต่งตัว

หลังลูกเข้าโรงเรียน ดิฉันก็จะกลับมาทำงานช่วยครอบครัวค่ะ ไม่คิดจะเอาเปรียบอยู่แล้ว แต่ช่วงที่เราตั้งท้อง-คลอดลูก เลี้ยงลูกเล็ก
ผช ต้องเลี้ยงดิฉันได้ค่ะและต้องเต็มใจที่จะเลี้ยงดิฉันด้วย

ปล. ดิฉันต้องการห้องพิเศษในรพ. เอกชน และคนทำงานบ้านด้วยค่ะ  
(พ่อแม่เลี้ยงมาแบบนี้ ถ้าลำบากกว่าที่เคยอยู่บ้านตัวเอง เลือกกี่จะไม่แต่งไม่มีผัวค่ะ )
ความคิดเห็นที่ 5
ก็ต้องระดับ assassin cross, sniper, lord knight, champion อะไรพวกนั้น
ถ้าเท้าเรืองแสงได้ยิ่งดีนะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่