แฟนผมขอเวลาลืมแฟนเก่าแต่ยังเข้าไปส่องเฟสแฟนเก่าอยู่ทุกวัน มันคืออะไร อยากลืมหรือไม่คิดจะลืมกันแน่

คบกันมาได้ก้ครึ่งปีแล้วผมยอมทุกอย่าง ไม่เคยชวนทะเลาะ ผมบอกว่าขอแค่อย่างเดียวทำให้กันได้ไหมแต่เค้าบอกขอเวลาหน่อย แต่ผมก้แอบเหนเข้าไปส่องเฟสแฟนเก่าประจำ แรกๆยังมีคุยกันพอผมจับได้ก้บอกไม่คุยแล้ว ตอนนี้ผมระแวงไปหมดผมแค่กลัวเสียเค้าไป เครียดมากคิดมาก ผมควรทำยังไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่