อยากได้คาราโอเกะ เมดเลย์ 4 บทเพลงพระราชนิพนธ์ ในโครงการ คีตราชนิพนธ์ จาก 5 The Star

พอดีชอบฟัง เมดเลย์ 4 บทเพลงพระราชนิพนธ์ ในโครงการ คีตราชนิพนธ์ จาก 5 The Star มากเลยค่ะ
ฟังแทบทุกวันเลย ก็เลยอยากได้ Version คาราโอเกะ เพื่อมาฝึกร้องประกอบการแสดงในงานสำคัญ  เช่น งานปีใหม่ งานเกษียณ เป็นต้น
ใครที่พอจะมี หรือใครที่สามารถตัดเสียงร้องได้ ขอรบกวนเปิดว๊าปให้เราหน่อยนะคะ  ขอบคุณมากกกค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่