รากนครา ทำไมผมเชียร์ซูซูมากกว่ามิ่งหล้า และผมคิดว่าซุซูไม่ผิด

เอาจริงๆ ตั้งแต่ผมดูตั้งแต่ตอนแรกผมแทบไม่เคยอยู่ฝั่งเจ้ามิ่งหล้าเลย
หรือเป็นเพราะเจ้ามิ่งหล้าร้ายมาตั้งแต่เริ่มเลยดูแล้วไม่อยากให้กำลังใจเลยแถมพานสมน้ำหน้าไปด้วย
ซูซูถ้าตัดเรื่องอื่นออกเหลือแค่เรื่องหม่องหม่องนี่ซูซูแทบไม่ผิดเลย เจ้ามิ่งหล้ามาเพื่อแย่งชัดๆ ประกาศตัวตั้งแต่เริ่มว่าจะมาแย่งหม่องหม่อง
จะเป็นราชินี จะให้แม้นเมืองมากราบตนเอง ผมว่าซูซูทำก็สมกันดี ถึงซูซูจะรับผลกรรมตอนหลังก็เถอ
หรือผมใจร้ายไป

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่