ทำไม วีซีดี ของ จินตรา พูนลาภ ชุดที่ 1 รักสลายดอกฝ้ายบาน ถึงไม่มีวางขาย

ก็ตามคำถามี่ผมโพสถามเลยครับ ว่าทำไม vcd karaoka ของ จินตรา พูนลาภ ชุดที่ 1 รักสลายดอกฝ้ายบาน ถึงไม่มีว่งจำหน่าย ที่เห็นวางขายก็เห็นมีแต่ซีดี ออดิโอ ที่มีแต่เสียง แต่ไม่มีภาพ แต่พอชุดที่ 2 น้ำตาสาววาริน กลับมีวางขายทั้ง 2แบบ ทั้ง vcd และ cd และนี้ยังไม่นับรวมจากชุดก่อนๆของจินตรา พูนลาภที่เคยรวใงานกับแกรมมี่ ที่มีตั้ง 25 ชุดที่มีขายแค่ cd แต่vcd กลับตามหาไม่ดจอเลยสักแผ่น คือผมเป็นคนชอบสะสมเพลงของจินตรา พูนลาภ ครับ แต่ก็ตามเก็บไม่ครบสักที่ วานผู้รู้ช่วยหาข้อมูลให้ทีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview