มีอาการเหมือนคนท้องเลยค่ เวียนหัวอาเจียน เหม็นกลิ่นอาหาร ได้กลิ่นอะไรก็จะอ้วก แต่พอซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจ แต่ไม่ท้องค่ะ

กระทู้คำถาม
แบบนี้มันคืออาการยังไงหรอคะ แล้วต้องทำยังไงคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ประจำเดือนขาดมั้ย เราอ่ะแพ้ก่อนประจำเดือนขาดคือราว 3 สัปดาห์ ซาวน์ไม่เจอตัวอ่อน เทสแบบจุ่มไม่ขึ้น แต่เทสแบบหยดขึ้นจางๆ หมอนัดอีกสัปดาห์หน้า เจอเลยค่ะ ท้อง...
แต่บางคนฮอร์โมนแปรปรวน สูง ช่วงใกล้ประจำเดือนก็สามารถเกิดอาการนี้ได้นะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่