อนิเมะเรื่องนี้ชื่ออะไรคะ รบกวนด้วยค่ะ

เรื่องมันเป็นแบบนี้ นางเอกนี้หนีตามผช.มาอยู่ในเมืองหลวง ผช.เป็นนักร้องที่ดังมาก แต่ให้นางเอกดูแลเรื่องอาหารการกินที่พักทั้งๆที่ยังไม่จบม.ปลาย พอนางเอกรู้ตัวว่าโดนหลอกเลยเปลี่ยนตัวเองเลยเข้าวงการบันเทิง จากผมดำยาวเป็นผมสั้นสีส้ม แล้วไปออดิชั่นแต่ไม่ผ่านผจก.เลยให้เข้าโปรเจคพิเศษ ยูนิฟอร์มเป็นสีชมพูทั้งตัว จำได้แค่นี้อ่ะค่ะ ที่อยากตามหาเพราะเวลานางเอกแสดงเข้าถึงอารมณ์มันดีมากเลยค่ะ รู้สึกสมน้ำหน้าผช.ที่ไปหลอกน่ะค่ะ รู้สึกว่าเรื่องนี้แบบอนิเมะมันไม่จบ เพราะมีแบบมังงะด้วย ขอบคุณไว้ก่อนเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่