เพิ่งดู Person of Interest จบ อยากให้อารมณ์มันต่อเนื่อง ผมควรจะดูเรื่องไหนต่อดีครับ ^^"

ผมเพิ่งจะเข้าวงการซี่รี่ย์ซับไทยมาไม่นานนัก..
เริ่มจากเรื่อง Prison Break นี่แหล่ะ เป็นเรื่องที่พาผมเข้าสู่วงการนี้
จนมาถึงเรื่องล่าสุด Person of Interest เพิ่งจบ Season 5 ไปเมื่อวาน (22/09/2017) นี้เอง

อยากให้อารมณ์มันต่อเนื่อง ผมควรดูเรื่องไหนต่อดีครับ???

ผมชอบซีรีย์แนวพระเอกฉลาดๆ อาจจะฝังใจมากับเรื่อง Prison Break ก็เป็นได้ เลยไม่ค่อยได้ดูแนวอื่นสักเท่าไหร่เลย

และนี่เป็นซี่รี่ย์ที่ผมดูมาทั้งหมด เรียงตามลำดับ

1. Prison Break

2. Ghost

3. Breaking Bad

4.  Sherlock

5. The Mentalist

6. Limitless

7. Scorpion

8. Person of Interest

รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

-----------------------------------------------

ได้เรื่องดูละครับ ^^

24 Hours

ขอบคุณทุกๆ คอมเม้นท์นะครับ ^_^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่