เคล็ดลับเจ้าสาว......มือใหม่!!! By พี่วาส Vas Wedding

สวัสดีค่า  หลังจากห่างหายไปนาน

เรามาดูกันค่ะว่า เอ๊ะ เจ้าสาวมือใหม่ เขาต้องเตรียมตัวอะไรกันบ้าง

บอกก่อนนะคะว่า นี่เป็นแค่เพียงสิ่งเล็กๆ น้อยๆ เท่านั้น ไม่ใช่ทั้งหมด

บางครั้งเรื่องเล็กๆ น้อยๆ เหล่านี้ เราก็อาจจะมองข้ามกันไป

ว่าแล้วก็ ไปดูกันเลยค่ะ

VAS Wedding "ตัวจริงเรื่องแต่งงาน"

เข้าไปพูดคุยกับพี่วาสแบบตัวตัวได้ที่เพจนะจ๊ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview