สวัสดีค่ะ^^ ช่วยตั้งชื่อหลานชายให้หน่อยค่ะ

เด็กเป็นผู้ชายค่ะ จะเกิดเดือนหน้านี้แล้วค่ะ
วันพุธ ที่4 เดือนตุลาคม พ.ศ.2560 ตรงกับวันไหว้พระจันทร์ด้วยค่ะ
จะตั้งชื่อให้หลานก็ตั้งไม่ถูกค่ะว่าควรตั้งแบบไหนดีที่มีความหมายดีๆให้หลาน
เป็นลูกของเพื่อนน่ะค่ะ ช่วยแนะนำชื่อเพราะๆมีความหมายดีๆและเป็นมงคลให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview