นาธาน โอมาน ตอนหนุ่มๆ กับฟิลิป ทินโรจน์ ตอนนี้ ใครหล่อกว่ากันครับ

รู้สึกว่าสองคนนี้หน้าคล้ายกัน คือเป็นคนเชื้อสายไทย100%แต่มีบุคลิกที่ทำให้คนคิดว่าเป็นลูกครึ่งกับลูกเสี้ยว

แล้วถ้าเทียบกันตอนนาธานหนุ่มๆ(ยังไม่แตกสาว)กับฟิลิปตอนนี้ ใครหล่อกว่ากันครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
เราก็รู้สึกว่าเหมือนนาธานค่ะ เหมือนมากด้วย
แต่โอ อนุชิตนี่ไม่เหมือนนะ
ตอบจขกท
น้องหล่อกว่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่