อาการท้องสัปดาห์แรกเป็นยังใงค่ะ ไม่แน่ใจว่าื้องมั้ย?

ส่วนตัวเรา หิวง่ายมากพอกินก็อิ่มแร้ว กินก็เบื่อๆ จะอ้วก พอเลิกกันสักพักก็หิวใหม่ ปวดเนื้อปวดตัวปวดหลัง ปวดท้องเหมือนท้องเสีย หรือเหมือนตอนเป็นประจำเดือน บอกไม่ถูกเลยค่ะ น่าคอยจะมืดตลอดด อาการท้องสัปดาห์แรกเป้นยังใงค่ะ แบบนี้ใช่ท้องหรือป้าว และถ้าท้องแบบไหนค่ะ ปรึกษาหน่อย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่