เป็นผู้กู้กยศรายเก่า แต่ยื่นคำร้องไม่ผ่านในปี1ทำไงดีคะ

สวัสดีค่ะ คือเราได้ยื่นคำร้องการกู้กยศแบบรายเก่า-เปลี่ยนระดับชั้นกับทางหน่วยงานที่รับผิดชอบทางมหาวิทยาลัยไป แต่วันประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์กู้ยืม กลับไม่มีรายชื่อเรากับเพื่อนอีก2คนที่เป็นรายเก่าเหมือนกัน ทั้งที่เรากู้ต่อเนื่องมาตั้งแต่มัธยม เราเลยอยากทราบว่าเราต้องทำยังไงคะ ถ้าเรากู้ปี1ไม่ได้แสดงว่าสัญญาที่ทำไว้จะหยุดลงทันที หรือเราต้องใช้หนี้ยังไง ใครพอรู้ช่วยตอบเราทีค่ะ เราเดือดร้อนจริงๆ เรากลัวครอบครัวเราหาเงินมาจ่ายค่าเทอมไม่ทันค่ะ ฐานะครอบครัวเราค่อนข้างยากจนน่ะค่ะ ยังไงก็ช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่