อามุโร่ โทโอรุ(ฟุรุยะ เรย์หรือเบอร์เบิน) ในโคนัน ออกตอนไหนบ้างคะ?

พอดีชอบตัวละครตัวนี้มากเลยอยากถามจะได้ไปหาดูได้ง่ายๆ (พอดีว่าเราเป็นประเภทที่ชอบดูแบบข้ามๆแล้วบังเอิญไปเจอตัวละครตัวนี้พอดี)

ไม่รู้ทำไมแต่มันติดใจและชอบมาก ถ้าใครรู้ข้อมูลของตัวละครตัวนี้แบบละเอียดยิบฝากบอกด้วยนะคะ (ที่เรารู้คือเขาเป็นสายลับของสันติบาลตำรวจและมีโค้ดเนมในองค์กรชุดดำว่าเบอร์เบิน)

ปล. อยากได้ทั้งฉบับมังงะและอนิเมะเลยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่