ช่วยแนะนำอนิเมะแนวแอบรัก หรือมีตัวละครที่แอบรักค่ะ

ตั้งหัวกระทู้ งงๆ เพราะไม่รู้จะตั้งยังไงดี
พอดีเพิ่งได้ดู Anohana ไปแล้วรู้สึกจี๊ด
กับตัวละครอย่าง ยูกิอัตสึ มากๆ เม่าร้องไห้
เพราะมีส่วนคล้ายตัวเราหลายๆ อย่างค่ะ
ประกอบกับเพิ่งสารภาพรักแล้วโดนปฏิเสธ
กะจะดูให้ช้ำในไปเลยค่ะ เม่าฝนตก

ขอบคุณมากน้าค้า^^
แสดงความคิดเห็น