เครียดมากเลยคะ แบบนี้ท้องหรือเปล่าคะ 18+

กระทู้คำถาม
เรากับแฟนมีอะไรกันติดๆกันหลายวัน วันละอย่างน้อยสองครั้ง
แต่แฟนเราใส่ถุงยาง และแตกนอกคะ(แบบพอแฟนจะแตกก็ดึงออกมาชักต่อ) พอเสร็จรอบแรกก็เปลี่ยนถุงใหม่ทุกครั้ง
และเสร็จก็นำถุงมาเช็คโดยการเอาน้ำใส่แล้วบีบๆว่ามีน้ำรั่วไหม แต่ปรากฏว่าไม่มีคะ

แต่ ประจำเดือนเราเคลื่อนคะ ตอนนี้ก็เคลื่อนมาประมาณ10วันแล้วคะ
แต่เราตรวจครรภ์ด้วยแผ่นตรวจ 2 ครั้งแล้วคะ ครั้งที่ประจำเดือนเคลื่อนได้1วัน และวันที่ประจำเดือนเคลื่อนได้7วัน  ตรวจแล้วขีดเดียวทั้งสองครั้ง
แล้วเราก็เป็นตกขาว แต่ไม่รู้สึกเจ็บนม แต่ก็ปวดๆหลัง ละท้องเรามันแข็งๆ (หรือคนปกติท้องแข็งอยู่แล้วหว่าา?)
แต่เราก็นอนดึก เครียดเนื่องจากงานเยอะมาก

ตอนนี้กังวลมากเลยคะ เราก็พยายามป้องกันสุดๆแล้วนะคะทั้งใส่ถุงทั้งแตกนอก มันจะท้องได้ไหมคะเนี่ยย..

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่