ทำเพื่อนเสียอนาคตควรฆ่าตัวตายไหม

ตามหัวข้อค่ะหนูทำเพือนออกจากโรงเรียนเพราะความปากพล่อยของหนู หนูอยากไห้เขากลับมาเรียนเอาตัวแลกหนูก้ยอมหนูยอมตกนรกได้ถ้ามันทำไห้เขากลับมาเรียน หนูไม่รู้ว่าหนูเป้นโรคซึมเศร้าไหม แต่ความรู้สึกของหนูคืแมันตีกัน อย่างนึงมันบอกไห้หนูฆ่าตัวตาย อย่านึงบอกว่าอย่าทำ ที่หนูมาตั้งกระทู้เพราะอยากได้คำปรึกษา เรื่องนี้หนูก้อยากปรึกษาแม่แต่แม่ของหนูน่าจะมารับประมานบ่ายสองบ่าายสามระหว่างนั้นหนูของคำปรึกษา หนูขอร้องนี้เรื่องจิงหนูม่ได้โกหกอาทิตย์หน้าอาจมีข่าวเด้กหาย ฆาตกรรมอำพลางศพเด้กวันรุ่น ก้ได้ ของร้องค่ะ หนูขอหนูไม่อยากไห้อะไรมันสายเกินไปเหมือนกัน

วันจันค่ะเพื่อนหนูเขานัดวันจันว่าจะโทรมาเคลียตอนกลางวัน หนูไม่รู้ตองทำยังไงหนูควรเผชิญหน้ากับปัจหาหรือหนูควรหันหลังดีค่ะ หนูควรย้ายโรงเรียนไหม ตอนนี้หนูสับสนเกินไป
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่