วิเคราะห์นิสัยตัวละคร ชาล็อต พุดดิ้ง จากเรื่อง One Piece กับอาการทางจิตเวช มาดูกันว่าเธอมีอาการป่วยทางจิตหรือป่าว

สวัสดีครับเพื่อนๆ สำหรับแฟนๆกาตูนร์เรื่อง One Piece ก็คงจะรู้จัก ชาล็อต พุดดิ้ง ลูกสาวของหนึ่งในสี่จักรพรรดิโจรสลัด บิ๊กมัมเป็นอย่างดีนะครับ ท่านผู้อ่านทุกคนเคยสงสัยไหมครับว่าทำไมตัวละคร ชาล็อต พุดดิ้ง ถึงมีอาการเปลี่ยนบุคลิคไปมาได้ วันนี้ทางทีมงาน AllB จะมาพาทุกท่านไปวิเคราะห์อาการป๋วยทางจิตของตัวละครนี้กันว่า จริงๆแล้วตัวละครตัวนี้มีอาการเข้าขายป่วยทางจิตหรือป่าวไปชมกันเลยครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่