ปนัดดา หมดสัญญากับ แกรมมี่ แล้ว แกรมมี่ จะทำอัลบั้ม หรือ mp3 รวมฮิต เพลง ปนัดดา ออกขายได้มั้ย

หลัง หน้ากากเต่า ถอดหน้ากากออกแล้ว อัลบั้มเพลงเก่าๆของ ปนัดดา ตอนนี้เป็นอะไรที่หายากจริงๆ ร้านขายซีดีบางจ้า รวมทั้งร้านออนไลน์ต้องสั่งจองกันเป็นเดือนๆ เลยทีเดียว เจ้าของร้านบอกมีคนสั่งเยอะมาก

ของปลอมของเถื่อนก็มีเยอะ ไอ้เราก็อยากซื้อของแท้ค่ะ

อยากให้  แกรมมี่ ทำมาขายอีกได้มั้ย โดยเฉพาะ อัลบั้มดาวกระดาษ ไม่ก็ทำแบบอัลบั้ม หรือ mp3 รวมฮิต ก็ได้ค่ะ
แต่ตอนนี้ ปนัดดา หมดสัญญากับ แกรมมี่ แล้ว แกรมมี่ จะทำออกมาขายอีกได้มั้ยเนี่ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่