เค้ามีแฟนอยู่แล้ว แต่ยังนัดเรามีอะไรด้วย เค้าคิดอะไรอยู่ ?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เค้ามีแฟนอยู่แล้วแต่ยังคุยกับเราตลอด เอาง่ายๆนะค่ะคือเราเป็นแฟนเก่าของเค้านั่นแหละมาก่อนแฟนใหม่นั่นด้วย 5555555 คือที่เรายังยอมเพราะเรายังรักเค้าอยู่ค่ะ ถึงเค้าจะมีแฟนอยู่แล้วเราก็ทำเป็นไม่สนใจไป เข้าเรื่องเลยละกันเนอะเค้านัดเรามีอะไรด้วยตลอด เราก็ถามเค้านะค่ะว่าทำไมไม่ขอแฟนใหม่มีอะไรด้วยไปล่ะ มายุ่งกับเราทำไม เค้าก็บอกว่าไม่อยากทำกับคนอื่น อยากอยู่กับแกมากกว่า เราก็ไม่เข้าใจค่ะ คืออยากรู้มากค่ะในมุมมองของ ผู้ชาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่