การย้ายโรงเรียนในภาคเรียนที่สอง/อื่นๆ

จขกท.กำลังเรียนอยู่ม.4ค่ะ กำลังจะย้ายโรงเรียนในภาคเรียนที่สองนี้ จากต่างจังหวัดไปกรุงเทพมหานครค่ะ ตอนนี้กำลังกังวล เกี่ยวกับเรื่องที่โรงเรียนค่ะ ถามผู้ที่เคยย้ายโรงเรียนกลางคัน หรือ เพื่อนๆชาวพันทิปนะคะ ไปโรงเรียนวันแรกเป็นอย่างไรบ้าง มีเพื่อนไหมคะ เราต้องปรับตัวอย่างไร แล้วการย้ายโรงเรียนในภาคเรียนที่สองแบบนี้มีปัญหารึเปล่าคะ จขกท.กำลังเรียน โปรแกรมศิลป์ฝรั่งเศษ Ep ค่ะ จะย้ายไปอีกโรงเรียนในแผนการเรียนศิลป์ฝรั่งเศษปกติ จะมีโอกาสที่โรงเรียนจะรับเรามากน้อยแค่ไหนคะ ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่