แนะนำหนัง feel bad หนักๆทีครับ

แท็ก Manchester by the Sea เพราะว่าอยากได้แนวนี้
แนวแบบ เกลียดโลก ไม่ต้องมายุ่งกับกู กูไม่เอาแล้ว
จากโพสต์นี้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
เห็นพูดเกี่ยวกับ Naked "คือกูไม่ยุ่งกับพวกยิ้มแล้ว ไม่ต้องมาให้อภัยกู สงสารกูเลย กูโป้งยิ้มทั้งโลก โลกเน่า ๆ ทั้งใบเอาไปเลย"
ผมดูแล้วได้เลย

มีเรื่องไหนแนวนี้อีกบ้างครับ ประมาณว่า ไม่ต้องมาให้อะไรกูเลย กูไม่กลับตัวกลับใจหรอก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่