นักรบตาปีศาจเมื่อคืนนี้ มีการเพิ่มตอนแทรกเข้ามารึเปล่าคะ!!!มันแปลกมาก

ถ้ามีการเพิ่มตอนเข้ามาจริงๆทำได้ไม่เนียนเลยค่ะ ถึงเราจะดูไม่ต่อเนื่องเท่าไหร่แต่เราก็ดูเกือบทุกตอนนะ(บางตอนก็ดูไม่จบอิๆ)
มันมีฉากที่เหมือนจะไม่เข้าเลย อย่างเพื่อนพระเอกเดินมานางเอกฉีดน้ำใส่เอาฮา(แต่ไม่ฮา) เพื่อมาถามหาพระเอกถามข่าวน้องดาวคุยกันแป๊บๆ
ผมไปละนะ ฉากไฟไหม้ ฉากพระเอกอยู่ๆมีพ่อขึ้นมาไปเจอพ่อ วุ๊ย!!!เหมือนยัดเข้ามาเลยนอกนั้นก็พระเอกนางเอกฟินๆจิ้นๆไปตามสไตล์ละคร
แต่เอ๊ะ!!!!นี่มันละครบู๊นี่นา เดินเรื่องมาดีหลังๆแทนที่จะพีคไหงเป็นงี้ไปได้นะ ดูเมื่อคืนนี้รู้สึกวนไปวนมาแบบเรื่องมันไม่เดินไปไหนเลย
เถอะนะคะขอบ่นหน่อย เมื่อคืนมันไม่มีอะไรเลยจริงๆ

แต่ถ้าไม่ได้มีการเพิ่มตอนเข้ามาแสดงว่าเนื้อหาละครมาแบบนี้จริงๆก็-----เอิ่ม----
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่