DIY.ตั้งโซ่แบบอนาถากับชายชราชื่อน้าหยอย

....ซัวสะไดไอเลิฟยูครับ....เพื่อนพ้องน้องหลานที่แสนจะคิดถึงของน้าหยอย.........

ผมหายไปจากห้องพันทิพย์ได้เกือบ4เดือนแล้วมั้ง.....จำได้ว่าครั้งหลังสุด ผมเข้ามาเขียนเรื่องที่ขี่รถไปเขมร....เอารูปเดิมให้ดูเป็นไตเติ้ลก่อนก็แล้วกัน เผื่อมันจะช่วยสะกิดต่อมความจำของน้องๆหลานๆได้บ้าง

แสดงความคิดเห็น