!!ตามหามังงะYaoi แนวประมาณอยู่ในหอเดียวกันและเคะกับเมะแบ่งครึ่งห้องกันยุ!!

ร้องไห้เเนวเรื่องต้นๆก็จะเป็นแนวดราม่ามาเลยค่ะ คือเคะเป็นคนเก็บตัวส่วนเมะเป็นคนสนุกๆ ชอบพาผู้หญิงเข้ามา เย** ในห้องที่มีเคะยุด้วย เพราะตามที่เขียนไปข้างต้นคือเคะและเมะแบ่งครึ่งห้องกันยุ รุสึกว่าจะมีตอนเล่าย้อนไปอีกว่าทำไมเคะและเมะถึงแบ่งห้องกันยุ อันที่จริงเมะชอบเคะมาตั้งแต่ก่อนจะแบ่งครึ่งห้องแล้ว(ตอนแรกๆคู่นี้รักกันมากกก แบบเพื่อนสนิท จึ๊ก!) แต่เคะไม่ชอบที่เมะมาข่มขืน(ครั้งแรกก็งี้แหละ55)ด้วยความกลัวจึงกีดกันเมะด้วยการแบ่งห้องกัน ซึ่งเคะจะชอบใส่หูฟังเวลาที่เมะยุแล้วพาผู้หญิงมาเย** ในห้อง ตอนหลังเคะทนไม่ไหวและไม่อยากเสียเมะไปจึงเป็นคนออกตัวรุกก่อน แล้วจากนั้นจึงเล่าความในใจทั้งหมดให้เมะฟัง แล้วทั้งสองก็เข้าใจกันแล้วกลับมารักกันทันที อิอิ ดูจากลายเส้นนะคะ เราคิดว่าน่าจะเป็นของอาจารย์Ogawa Chise ค่ะ เรารุรายละเอียดเนื้อเรื่องแต่นึกชื่อเรื่องไม่ออกค่ะ อยากดูมากๆช่วยทีนะคะร้องไห้
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
Dannetsu Senjou no Kodou

ใช่ไหม?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่