ทุนรัฐบาลญี่ปุ่น Monbukagakusho ประเภท Japanese Studies

ผมอยากทราบว่า
1. ถ้าได้ทุนนี้ มีวิชาอะไรที่สามารถเลือกเรียนได้บ้างครับ (จะมีพวกวิชา การแปลญี่ปุ่น-อังกฤษ ด้วยรึเปล่าครับ)
2. ถ้าอยากได้ทุนนี้ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ

ข้อมูลจากเวบ
ผู้สมัคร--สัญชาติไทย อายุครบ 18-29 ปี กำลังศึกษาอยู่ชั้นปีที่ 2 หรือ 3 และศึกษาภาษาญี่ปุ่นเป็นวิชาเอกในระดับปริญญาตรี
ระยะเวลารับทุนการศึกษา 1 ปีการศึกษา
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่