ทฤษฏี หมีน้อยคอยรัก SECRET SEVEN เธอคนเหงากับเขาทั้งเจ็ด

หมีน้อยคอยรัก ผมคิดว่าน่าจะเป็นกันทุกคนนะครับ
ถ้าเป็นไปตามที่โปรโมทกันจริงๆว่า"มีเพียงคนเดียวที่ชอบ" ผมก็ว่าไอพวกคนอื่นๆแอบมาเป็นหมีเพราะอยากขอโทษหรือเป็นกำลังใจให้เท่านั้น แต่ถ้าไม่ตรงโปรโมทผมว่ามันชอบกันทุกคนแระ 5555+ แต่ใครจะได้ใจพัดลมไปอันนี้ก็เดาไม่ออกที

ประเด็นหมีน้อย ผมใช้ทฤษฏี ช่วงจบEPในการตั้งข้อสังเกตุครับซึ่งมันจะเป็นเหตุการณ์ย้อนหลัง จึงได้ว่า
คนที่ให้ตุ๊กตาหมี + อัดเพลง >> เพลย์
คนที่ให้ร้องเท้า >> อิฐ
ส่วนคนที่ปลอม FB >> ปก (EP.3 [2/4] line tv 4.50-4.52 มีไฟส่องเน้นเงาของปก และมีการขยับมือจากกระเป๋ากางเกงเพื่อตัดสาย)

แถมๆ ตอนแรกผมก็คิดว่าเป็นไปได้ที่พี่ 11 (วินรับจ้าง) จะเป็นตัวหักมุมเพราะใน EP3 มีถ่ายเน้น แต่ผมสังเกตุจาก  ep1 นาที 12.05 ผู้หญิงชัดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่